Leo tar 5 May ni siku ya kuzaliwa kwa mwanamuziki Craig David, alizaliwa tar kama ya leo 1981 nchini Uingereza.Craig David kiukweli mi nampenda sana japo ana muda mrefu kama yuko kimya hivi,so kama unazaliwa leo basi fahamu kuwa unashea birthday na brotherman huyu.Happy birthday mtu mzima Craig David.
Egt Digital Yaendelea Kumwaga Mapesa Kwa Wabashiri
-
VIJANA wa leo wanapenda vitu vya kisasa, vya haraka na vyenye msisimko, na
Meridianbet kwa kushirikiana na EGT Digital wanakuletea Spin Legends
Tourn...




0 comments:
Post a Comment