BLOGGER TEMPLATES AND TWITTER BACKGROUNDS

.......

.

Tuesday, April 20, 2010

THANX BRO CHOKA!!

Akhsante sana Dj Choka kwa yote ulioweza kunisaidia ili blog yetu ya burudani iwe bomba zaidi na iendelee kutoa burudani na jumbe mbalimbali za kiburudani kwa wadau na fans wake,uendelee kuwa na moyo huohuo na MUNGU AKUZIDISHIE.Amin!

2 comments:

DJ CHOKA said...

Usijali ndugu yangu tuko pamoja sana...nimefurahi ilivyotokea hapo, safiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Bizzo 4 Shizzo Manizo said...

Thanx man,i appriciate!!!!harakati njema!!