Justine Timberlake
Robin Thickel
Wadau kuna mtu aliniambia kuwa anawafananisha sana hawa jamaa,kwa sura,wanavyovaa na kuimba pia.Ikabidi niingie kazini kulichunguza hili,duh nikaja gundua kuwa kuna ukweli ndani yake,Justine Timberlake na Robin Thickle ni kama brothers hivi?(sina maana ya ndugu).Sasa hebu nawe tuambie basi unawaonaje?ni kweli wanashabihiana au macho yetu tu,labda wengine tuna makengeza teh!teh!teh!teh!
Egt Digital Yaendelea Kumwaga Mapesa Kwa Wabashiri
-
VIJANA wa leo wanapenda vitu vya kisasa, vya haraka na vyenye msisimko, na
Meridianbet kwa kushirikiana na EGT Digital wanakuletea Spin Legends
Tourn...





1 comments:
Labda wamefanana pua!!
Post a Comment